Natafuta kijana mwenye nia ya biashara

onedayyes

Member
Oct 4, 2017
12
45
Za leo wakuu, Nimefungua biashara ya chipsi maeneo ya UDOM( Dodoma),nimenunua kila kitu pamoja na kulipa gharama ya frame miezi mi4,,,Sasa tatizo linakuja sina hela ya viazi na mafuta,,Kwahiyo nataka kijana mwenye hela ya viazi(40000) na mafuta(18000) na vitu vidogodogo (20000) na mimi nitampa mbuzi kwaajili ya biashara,kwa sharti anipe 10000 kwa kila siku

Kwa ambaye yupo tayari anitafute through this no 0759505882
 

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,127
2,000
Za leo wakuu, Nimefungua biashara ya chipsi maeneo ya UDOM( Dodoma),nimenunua kila kitu pamoja na kulipa gharama ya frame miezi mi4,,,Sasa tatizo linakuja sina hela ya viazi na mafuta,,Kwahiyo nataka kijana mwenye hela ya viazi(40000) na mafuta(18000) na vitu vidogodogo (20000) na mimi nitampa mbuzi kwaajili ya biashara,kwa sharti anipe 10000 kwa kila siku

Kwa ambaye yupo tayari anitafute through this no 0759505882
ili mkwanja wake ukishaupata unamrudishia na unamkimbiza unabaki na biashara zako sio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom