Natafuta kijana kwa kazi za ufugaji hasa kuku


Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
2,725
Likes
2,340
Points
280
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
2,725 2,340 280
Nina mradi wa ufugaji kuku maeneo ya mkuranga mkoa wa pwani. Ninahitaj kijana wa kusimamia project hiyo maana mabanda tayar yapo na mazingira ya ufugaji yapo sawa. Eneo ni kijijin ila maji uhakika na umeme sola itafungwa.
Kama unakijana unayenfahamu au wewe mwenyewe ajira imekuwa ngumu basi wasiliana nami inbox kwa mazungumzo zaidi, ila sharti uwe na ABC ya mambo ya ufugaji hasa kuku
 
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
479
Likes
319
Points
80
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
479 319 80
kama hujapata kijana npigie nikupe kijana 0769 269630
 
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
479
Likes
319
Points
80
Mhdiwani

Mhdiwani

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
479 319 80
kama hujapata kijana npigie nikupe kijana 0769 269630
 
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
33
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
806 119 60
NICHECK 0764726071 kuna ndugu yng anajua sn mambo mifugo hao.
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483