Natafuta Kazi


S

Sweet Mother

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
S

Sweet Mother

Member
Joined Nov 3, 2010
20 0 3
Habari za jioni ndugu zangu,
Naombeni msaada wenu japo nipate link ya ajira
Kwa sasa ni mwajiriwa katika kampuni binafsi na ninafanya kazi kama mtakwimu (Researcher and data management)
Kifupi siridhiki na mahali nilipo ndo maana bado natoa macho,naombeni msaada wenu kwa mwenye link.
Niwatakie jioni njema
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
Habari za jioni ndugu zangu,
Naombeni msaada wenu japo nipate link ya ajira
Kwa sasa ni mwajiriwa katika kampuni binafsi na ninafanya kazi kama mtakwimu (Researcher and data management)
Kifupi siridhiki na mahali nilipo ndo maana bado natoa macho,naombeni msaada wenu kwa mwenye link.
Niwatakie jioni njema
NAOMBAKAZI.COM
 
W

Wabbi Time

Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
W

Wabbi Time

Member
Joined Nov 20, 2010
24 0 0
Watu wanataka nafasi kama hiyo usiku mchana kama haikufai tafuta toroli la maji uwe unaleta kwangu asubuhi na jioni..
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Watu wanataka nafasi kama hiyo usiku mchana kama haikufai tafuta toroli la maji uwe unaleta kwangu asubuhi na jioni..
Great Thinker Wabbi Time,
duh!!
 
futikamba

futikamba

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
243
Likes
0
Points
33
futikamba

futikamba

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
243 0 33
Habari za jioni ndugu zangu,
Naombeni msaada wenu japo nipate link ya ajira
Kwa sasa ni mwajiriwa katika kampuni binafsi na ninafanya kazi kama mtakwimu (Researcher and data management)
Kifupi siridhiki na mahali nilipo ndo maana bado natoa macho,naombeni msaada wenu kwa mwenye link.
Niwatakie jioni njema
Tuma application yako: tanhompowersys@gmail.com
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Wabbi Duniani ingekuwa ukipata kazi ndio mwisho huwezi kuama basi ningesema point yako iko poa.
ila unajua watu huwa wanahama na kutafuta kazi wanapofanya wanakuwa na roho nyeupe bila kujuta na kila mtu upenda kupata mshahara mzuri wa kufaa mahitaji yake.

endelea kutafuta kazi una elimu yako usifutike moyo kabisa na majibu kama haya
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
Watu wanataka nafasi kama hiyo usiku mchana kama haikufai tafuta toroli la maji uwe unaleta kwangu asubuhi na jioni..
Si lazima ku-comment kama umeshiba maharage na una chupa kadhaa za ulanzi kichwani.
 
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
1,007
Likes
13
Points
135
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
1,007 13 135
ana angalia maslahi yakee vijanaa.mbona mnamuandama?
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
Watu wanataka nafasi kama hiyo usiku mchana kama haikufai tafuta toroli la maji uwe unaleta kwangu asubuhi na jioni..
i see jf kuna mtu sampuli mingi...........!
hii nayo sijui ni sampuli ipi mazee.............!
 

Forum statistics

Threads 1,237,396
Members 475,533
Posts 29,286,992