NATAFUTA KAZI

Kim McDamon

Kim McDamon

Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
24
Points
45
Kim McDamon

Kim McDamon

Member
Joined Feb 23, 2019
24 45
Ni binti wa miaka 22 mwenye elimu ya kidato cha nne najua kuongea English na kiswahili
Naishi dar es salaam
Natafuta Kazi
Natanguliza shukrani
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
690
Points
500
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
690 500
Ni binti wa miaka 22 mwenye elimu ya kidato cha nne najua kuongea English na kiswahili
Naishi dar es salaam
Natafuta Kazi
Natanguliza shukrani
Kama upo tayari kwa kazi za ndani na uangalizi wa nyumba nitumie namba yako pm.
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,423
Points
1,225
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,423 1,225
Las vegas casino wanaitaji watu nafasi mbalimbali peleka maombi kuna nafasi za cashier,attendants,security,bar supervisor elimu kuanzia form 4
 

Forum statistics

Threads 1,315,680
Members 505,292
Posts 31,866,678
Top