Natafuta kazi

ommykiss

Member
Feb 8, 2019
6
20
Natafuta kazi ya kufunga , kutengeneza CCTV camera , Electric fence , and automatic gate napia nina uwezo wa kuyafundisha vya ziada nina certificate ya IT na Computer Application masomo yote hapo juu nimeyahitimu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom