Natafuta kazi

mbena yero

Member
Jan 13, 2017
53
95
Habari za muda huu, mimi ni kijana wa kiume umri wangu ni miaka 25, elimu yangu ni kidato cha nne nipo mkoa wa Iringa, nipo hapa kutafuta kazi kwa yeyote yule anae weza nisaidia, ninauzoefu na biashara.Asanteni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom