Natafuta kazi

jussine

Member
Jul 18, 2016
36
95
Natafuta kazi inahusiana na masuala ya kilimo na ufugaji. Kwenge mashamba au maduka ya pembejeo.
Ninayo elimu ya diploma(stashahada) in General agriculture.
Nina umri wamiaka 23
Uwajibikaji na uaminifu ndio msimamo wangu..
 

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Feb 18, 2012
14,959
2,000
Natafuta kazi inahusiana na masuala ya kilimo na ufugaji. Kwenge mashamba au maduka ya pembejeo.
Ninayo elimu ya diploma(stashahada) in General agriculture.
Nina umri wamiaka 23
Uwajibikaji na uaminifu ndio msimamo wangu..
amini Mungu ipo siku utapata tu
 

jussine

Member
Jul 18, 2016
36
95
Natafuta kazi inahusiana na masuala ya kilimo na ufugaji. Kwenye mashamba au maduka ya pembejeo.
Ninayo elimu ya diploma(stashahada) in General agriculture.
Nina umri wamiaka 23
Uwajibikaji na uaminifu ndio msimamo wangu..
Number zangu ni 0625723591
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom