Natafuta kazi za viwandani, naomba msaada wa kuunganishwa

MNYWABUJU

JF-Expert Member
Sep 6, 2018
262
500
Mimi ni kijana Mtanzania umri miaka 23. Natafuta mtu atayeweza niunganisha na kazi katika kiwanda chochote Niko tayari kufanya kazi, nitashukuru sana nikifanikiwa.

Asanteni sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom