Natafuta kazi za ndani kwa Mwanaume aliyefiwa na Mkewe.


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Mimi ni Mdada niliyemaliza form Six, na kwa sasa sina ajira yoyote.
Ila nahitaji kufanya kazi za ndani (U-housegirl) kwa mwanaume ambae amefiwa na mkewe (Mgane) AU Ameachana na mkewe.
Umri mwisho miaka 50 maana wanakuwa na nguvu,after hapo huwa hawana nguvu.

Mimi ni mwaminifu,
Mcha Mungu,
Msafi na Nina Upendo.
Nitamuhudumia kwa Upendo wa Kweli.
Mshahara: Maelewano ila kuanzia 80,000/=
SIHITAJI WAZEE.

NOTE:
Sihitaji kufanya kazi kwa mwanaume ambae hajaoa,yaani bachela,maana huwa ni wasumbufu sana kila ifikapo mwisho wa mwezi.

Alie tayari ani-PM
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,186
Likes
7,613
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,186 7,613 280
Una lengo zuri la kumhudumia muathirika baada ya kunyanyapaliwa na jamii, hongera.
muathirika wa kufiwa au wa kitu gani?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Una lengo zuri la kumhudumia muathirika baada ya kunyanyapaliwa na jamii, hongera.
Asante.
Pia nitajitahidi kumsahaulisha machungu ya mkewe.
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
277
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 277 180
Uwe makini vifo vingi vya siku hizi vinasababishwa na shoti ya umeme.
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Likes
53
Points
145
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 53 145
kazi za ndani kupi? ndani ya nyumba au ndani ya moyo wake?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Mimi ni Mdada niliyemaliza form Six, na kwa sasa sina ajira yoyote.
Ila nahitaji kufanya kazi za ndani (U-housegirl) kwa mwanaume ambae amefiwa na mkewe (Mgane)
Mimi ni mwaminifu,
Mcha Mungu,
Msafi na Nina Upendo.
Nitamuhudumia kwa Upendo wa Kweli.
Mshahara: Maelewano ila kuanzia 80,000/=

NOTE:
Sihitaji kufanya kazi kwa mwanaume ambae hajaoa,yaani bachela,maana huwa ni wasumbufu sana kila ifikapo mwisho wa mwezi.

Alie tayari ani-PM
jee, wewe ni muathirika wa VVU?
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
Mimi ni Mdada niliyemaliza form Six, na kwa sasa sina ajira yoyote.
Ila nahitaji kufanya kazi za ndani (U-housegirl) kwa mwanaume ambae amefiwa na mkewe (Mgane)
Mimi ni mwaminifu,
Mcha Mungu,
Msafi na Nina Upendo.
Nitamuhudumia kwa Upendo wa Kweli.
Mshahara: Maelewano ila kuanzia 80,000/=

NOTE:
Sihitaji kufanya kazi kwa mwanaume ambae hajaoa,yaani bachela,maana huwa ni wasumbufu sana kila ifikapo mwisho wa mwezi.

Alie tayari ani-PM
Mbona sijaona kipengele cha mkoa gani unahitaaji au nchi gani au sehemu yoyote ila ungeweka na hicho kipengele ingekuwa poa sana.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Kuna babu yangu 80yrs ni mjane na hawez hata kutembea, anatafuta msaidizi, upo tayari? Mshahara nakulipa mimi
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
Mimi ni Mdada niliyemaliza form Six, na kwa sasa sina ajira yoyote.
Ila nahitaji kufanya kazi za ndani (U-housegirl) kwa mwanaume ambae amefiwa na mkewe (Mgane)
Mimi ni mwaminifu,
Mcha Mungu,
Msafi na Nina Upendo.
Nitamuhudumia kwa Upendo wa Kweli.
Mshahara: Maelewano ila kuanzia 80,000/=

NOTE:
Sihitaji kufanya kazi kwa mwanaume ambae hajaoa,yaani bachela,maana huwa ni wasumbufu sana kila ifikapo mwisho wa mwezi.

Alie tayari ani-PM
ni pm namba yako, ila kwa sasa nipo huku ku Paris kwenye French open (tennis) fainali ya mwisho ni kesho Jpili, lakini mercredi (J5) nitakuwa ndani ya Bongo tukufu.
 
NoTears

NoTears

Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
66
Likes
2
Points
15
NoTears

NoTears

Member
Joined Apr 1, 2013
66 2 15
Mimi ni Mdada niliyemaliza form Six, na kwa sasa sina ajira yoyote.
Ila nahitaji kufanya kazi za ndani (U-housegirl) kwa mwanaume ambae amefiwa na mkewe (Mgane)
Mimi ni mwaminifu,
Mcha Mungu,
Msafi na Nina Upendo.
Nitamuhudumia kwa Upendo wa Kweli.
Mshahara: Maelewano ila kuanzia 80,000/=

NOTE:
Sihitaji kufanya kazi kwa mwanaume ambae hajaoa,yaani bachela,maana huwa ni wasumbufu sana kila ifikapo mwisho wa mwezi.

Alie tayari ani-PM

Lazima iwe kufiwa? Na je kama ni kuachwa?
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
kuna mama mjane ana miaka sabini na tano. Anahitaji housegirl na mshahara kwa mwezi ni laki moja. Uko tayari au we unahitiji kazi ya kulea wagane tu?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Mbona sijaona kipengele cha mkoa gani unahitaaji au nchi gani au sehemu yoyote ila ungeweka na hicho kipengele ingekuwa poa sana.
Mkoa wowote Tanzania, ila si nje ya nchi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749