Natafuta kazi za ndani (house boy) ndugu zangu nisaidieni

Nov 23, 2020
45
125
Natafuta kazi za ndani (House boy) ninaweza kutunza bustani na kufanya usafi naombeni msaada.

Mawasiliano yangu ni 0674709210
 
Nov 23, 2020
45
125
Umri wangu na maisha ninayopitia nahisi kuja kuwa chizi badae.

Sina mahusiano na sihisi kupenda nalala kuamka ndoto yangu haitimii maisha ya shida ndio kwanza najitegemea wazazi hawana uwezo na mtaji Sina nipe job kunikomboa kama mama mpishi,mtunza bustani au mfugaji.

Naelekea kupoteza ndoto zangu kula mlo Mara mojanashinda na njaa wazazi hawana uwezo ndio kwanza najitegemea Sina kitanda nalala kwa mkeka nipe job unikomboe

Elimu certificate isiyo na manufaa ajira hakuna mtaji Sina

Sina mbegu wala sihisi kupenda nipe job naelekea kufa
 

yellow eyes

JF-Expert Member
Mar 6, 2018
2,114
2,000
Umri wangu na maisha ninayopitia nahisi kuja kuwa chizi badae.

Sina mahusiano na sihisi kupenda nalala kuamka ndoto yangu haitimii maisha ya shida ndio kwanza najitegemea wazazi hawana uwezo na mtaji Sina nipe job kunikomboa kama mama mpishi,mtunza bustani au mfugaji.

Naelekea kupoteza ndoto zangu kula mlo Mara mojanashinda na njaa wazazi hawana uwezo ndio kwanza najitegemea Sina kitanda nalala kwa mkeka nipe job unikomboe

Elimu certificate isiyo na manufaa ajira hakuna mtaji Sina

Sina mbegu wala sihisi kupenda nipe job naelekea kufa
Tatizo umeanza kuingiza usanii kwenye suala la msingi, maneno meeengi mwishowe utaharibu radha ya hitaji lako,
 

oscar classic

Senior Member
Mar 21, 2020
127
500
Umri wangu na maisha ninayopitia nahisi kuja kuwa chizi badae.

Sina mahusiano na sihisi kupenda nalala kuamka ndoto yangu haitimii maisha ya shida ndio kwanza najitegemea wazazi hawana uwezo na mtaji Sina nipe job kunikomboa kama mama mpishi,mtunza bustani au mfugaji.

Naelekea kupoteza ndoto zangu kula mlo Mara mojanashinda na njaa wazazi hawana uwezo ndio kwanza najitegemea Sina kitanda nalala kwa mkeka nipe job unikomboe

Elimu certificate isiyo na manufaa ajira hakuna mtaji Sina

Sina mbegu wala sihisi kupenda nipe job naelekea kufa
Sasa uyu houseboy utamlipa nini???
 

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
14,992
2,000
Umri wangu na maisha ninayopitia nahisi kuja kuwa chizi badae.

Sina mahusiano na sihisi kupenda nalala kuamka ndoto yangu haitimii maisha ya shida ndio kwanza najitegemea wazazi hawana uwezo na mtaji Sina nipe job kunikomboa kama mama mpishi,mtunza bustani au mfugaji.

Naelekea kupoteza ndoto zangu kula mlo Mara mojanashinda na njaa wazazi hawana uwezo ndio kwanza najitegemea Sina kitanda nalala kwa mkeka nipe job unikomboe

Elimu certificate isiyo na manufaa ajira hakuna mtaji Sina

Sina mbegu wala sihisi kupenda nipe job naelekea kufa

wewe ni jinsia gani ? kama ni mwanamke njoo PM kazi ipo
nimekupigia simu hupatikani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom