Natafuta kazi yoyote mkoa wowote


mtanga255

mtanga255

Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
11
Likes
6
Points
5
mtanga255

mtanga255

Member
Joined Sep 25, 2017
11 6 5
Mimi ni kijana jinsia ya kiume mwenye umri wa miaka 24 elimu kidato cha 4 Niko mkoani Tanga natafura kazi yoyote halali Tanzania pia nilishawahi fanya kazi ya Duka la vyakula na duka la nguo/vipodozi na nina uwezo mzuri wa kutumia kompyuta nilisomea ICDL katika chuo cha UCC Dar es salaam.

Mungu awafanyie wepesi katika kila jambo Inshaa_allah.
 
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,672
Likes
1,695
Points
280
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,672 1,695 280
ongezea nyama kwenye tangazo lako
 
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
117
Likes
88
Points
45
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined Aug 21, 2017
117 88 45
Usjal mkuu,subir wenye kaz waje

Idiology super star
 

Forum statistics

Threads 1,250,457
Members 481,354
Posts 29,733,903