Natafuta kazi yoyote ile ya kujitolea ilimradi nipate sehem ya kulala na kula tu

Ezekiel Mbaga

JF-Expert Member
May 28, 2018
9,355
2,000
Pole sana ndugu yangu, Mungu atakushika mkono.

Ila kuna baadhi ya watu humu JF ni wapumbavu sana, mtu akija na I'd yake ya siku zote kuomba msaada wataanza kumhukumu kutokana na aina ya mada/comments anazoziandika humu na hiyo kitu inawakatisha tamaa watu wanaohitaji msaada na ndio maana wengi wanakuja na I'd mpya.
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
7,259
2,000
Tup
Waungwana nimekuja kwenu, anayeweza anisaidie nipate kazi ya kujitolea nipo tayari kufanya kazi sehem yoyote ile, ilimradi ni kuwa na sehem yakunihifadhi na kula tu

πŸ™πŸ™πŸ™
Tupe wasifu wako kidogo wewe ni me au ke, elimu, unapoishi, umri, na uzoefu wako kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom