Natafuta kazi yoyote ile kwenye Kampuni, NGO au Taasisi yoyote ile

DIDAS TUMAINI

Senior Member
Nov 11, 2014
156
500
Wakuu Salaam,

Naitwa Didas E.Michael.

Nina bachelor degree of statistics and mathematics.

Natafuta kazi katika taasisi yoyote ile iwe ya kiserikali au binafsi, makampuni,NGO au mashirika yoyote yale.

Namba zangu ni 0712778881

Nipo Dar es Salaam.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom