Natafuta kazi yoyote halali ya kufanya

N

Navisy

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
36
Points
95
N

Navisy

Member
Joined Aug 17, 2018
36 95
Napatikana Dsm, Am ready kufanya kazi yoyote ile ambayo ni legal. Proffesion yangu ni mwalimu (bachelor of art with education) teaching arts subjects history kiswahili civics (general studies) 0656808115 or 0753513628 napatikana kwa namba hizo au email vizy34@gmail.com
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
810
Points
1,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
810 1,000
"nko"
Hapo unataka kumaanisha nini, kama kweli wewe ni mwalimu wa kiswali, andika maeno yaliyokamilika na kusomeka vizuri.
 
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
74
Points
125
Nellyseven

Nellyseven

Member
Joined Nov 24, 2018
74 125
All
nko Dsm Am ready kufanya kazi yeyote ile ambayo n legal proffesion yangu n mwalimu (bachelor of art with education) teaching arts subjects history kiswahili cuvics (general studies) 0656808115 or 0753513628 napatkana kwa namba hizo au email vizy34@gmail.com
All the best ndugu, pambana tuu utafanikiwa. Mtaani tupo wengi, sio waalimu tuu wa masomo ya sanaa hata madaktari na maengineer nao wamejaa. Vumbii tuu
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,792
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,792 2,000
All

All the best ndugu, pambana tuu utafanikiwa. Mtaani tupo wengi, sio waalimu tuu wa masomo ya sanaa hata madaktari na maengineer nao wamejaa. Vumbii tuu
Aisee! Poleni sana.
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top