Natafuta kazi ya uuguzi, ukunga na ushauri wa kiafya

Cutie baby

Member
Aug 15, 2017
7
45
Mimi ni muhitimu wa uuguzi na ukunga kwa mwaka 2019 mwenye uwezo wa kufanya kazi katika hospitali binafsi, shirika lolote la kiafya kwa kujituma mana ni mtu niipendae kazi angu.

Nina uwezo wa kufanya kazi na taasisi ama shirika lolote la kiafya linalohitaji muelimishaji jamii haswa katika kipindi iki cha mapambano dhidi ya virusi vya corona.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom