Natafuta kazi ya upishi

Daniel Albert

Member
Apr 29, 2019
29
45
Mm ni kijana wa miaka 30 ni chef mzoef wa vyakula vyote vya kiswahili pamoja na bites zote na pia naweza kutengeneza burger, pizza, all types of fried rice and many more pia naweza kuandaa menu na kufanya set up ya jikoni na kusimamia jiko vizuri...kwa mawasiliano 0785724008

IMG20210103105104.jpg
IMG20210103105059.jpg
IMG20210103105050.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom