Natafuta kazi ya upishi katika Jiji la Mwanza

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Apr 21, 2018
1,869
2,000
Ongea na watu waliokaribu na wageni hasahasa wazungu hupenda kuajiri houseboy ambaye kujua kupika kwako kunakuongezea thamani kupata ajira! Kama ungekuwa Dar ningekushauri kutembelea Bar au Pub za Oystabay na Masaki na kifanya urafiki na wahudumu wa hizo baada wangekuunganishia mchongo. Nimeona vijana wawili wakipata kazi kimasiala
 

geophrey20

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
1,522
2,000
Ongea na watu waliokaribu na wageni hasahasa wazungu hupenda kuajiri houseboy ambaye kujua kupika kwako kunakuongezea thamani kupata ajira! Kama ungekuwa Dar ningekushauri kutembelea Bar au Pub za Oystabay na Masaki na kifanya urafiki na wahudumu wa hizo baada wangekuunganishia mchongo. Nimeona vijana wawili wakipata kazi kimasiala
Fuata huu ushauri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom