Natafuta kazi ya udereva na ufundi pia naweza

msema_kweli

Senior Member
Nov 6, 2013
165
225
Mimi ni kijan mtanzani ni dereva na fundi mechanical,nauzoefu wa kutosha kwenye udereva na ufundi on mesoma chuo cha NIT udereva na chuo cha ufundi VETA niko tayari kufanya kazi popote Tanzania madaraja niliyonayo ni A A1 B C C1 C2 C3 D na E mawasiliano yangu ni
0784 619897

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom