Natafuta kazi ya udereva (light vehicle) au ya afya na usalama kazini (occupational, safety and health)

Niache Nteseke

JF-Expert Member
Apr 29, 2020
467
500
EDUCATION: Darasa la saba (Std vii).
SKILLS:
1. Basic Computer Applications (from Open University of Tanzania -OUT- Certificate).
2. Occupational, Safety and Health courses ( from OSHA Tanzania - four Certificates).
3. Driving Training (from National Institute of Transport - NIT - V. I. P Course Grade II).
4. LANGUAGES:
-- Kiswahili ( Mother Tongue).
-- English ( Good).
-- Arabic ( Satisfactory).
-- French ( Satisfactory).

EXPERIENCE:
-- In Driving, I've more than ten years; in Safety and Health, five years. I've a valid Driving Licence Class C.
CONTACT: abalhasa@yahoo.com

Daaaaah aisee fanya hata QT baada ya miaka 3 utakuja kuniambia faida yake kama tukiwa hai kiongozi...!

Ukipata cheti cha form four aisee wewe ni ALMASI inayotembea ndugu yangu. Fanya hivyo kaka.
 

UKARIMU

Member
Aug 6, 2020
7
45
Daaaaah aisee fanya hata QT baada ya miaka 3 utakuja kuniambia faida yake kama tukiwa hai kiongozi...!

Ukipata cheti cha form four aisee wewe ni ALMASI inayotembea ndugu yangu. Fanya hivyo kaka.
Neno (ushauri, nk.) jema ni sadaka! Nakushukuru sana Bro. kwa ushauri wako thamini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom