Natafuta kazi ya ualimu kwa masomo ya physics na mathematics


Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
904
Likes
846
Points
180
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
904 846 180
Secondary au primary?
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,724
Likes
14,110
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,724 14,110 280
Rais kasema ukiona pesa imekua ngumu basi jua uchumi unakua...pole sana mkuu
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,983
Likes
3,854
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,983 3,854 280
VP zile ajira alizotoa Sizonje za walimu wa sayansi hukuomba?
 
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
372
Likes
257
Points
80
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
372 257 80
Jiajiri mkuu hakuna ajira mpka mwaka 2025
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,740
Likes
670
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,740 670 280
Shikamoni wakubwa!

Naitwa Naftari Mworoha, natafuta nafasi ya ualimu kwa masomo ya physics na mathematics!
Nina degree ya sayansi na ualimu!
Nisaidieni ndugu zanguni!
Namba yangu ni 0765313305
Tembelea shule za private utapata tu mkuu.
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,257
Likes
848
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,257 848 280
Pole aisee
 
N

nyukidume

Senior Member
Joined
Oct 18, 2017
Messages
166
Likes
97
Points
45
N

nyukidume

Senior Member
Joined Oct 18, 2017
166 97 45
Shikamoni wakubwa!

Naitwa Naftari Mworoha, natafuta nafasi ya ualimu kwa masomo ya physics na mathematics!
Nina degree ya sayansi na ualimu!
Nisaidieni ndugu zanguni!
Namba yangu ni 0765313305
karibu pm.nikuunganishe sehemu
 

Forum statistics

Threads 1,236,475
Members 475,125
Posts 29,259,206