Natafuta kazi ya kuuza duka au yoyote


unique vee

unique vee

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
53
Likes
16
Points
15
unique vee

unique vee

Member
Joined Jul 9, 2016
53 16 15
Habari wana JF, mimi ni msichana mwenye miaka 21 elimu yangu n kidato cha nne. Nlikuwa natafuta kazi ya kuuza duka au yoyote ile mwenye hitaji la mfanyakazi naomba aniinbox ntamtafuta, naishi Dar Temeke.
 
medicine

medicine

Senior Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
186
Likes
106
Points
60
medicine

medicine

Senior Member
Joined Feb 28, 2015
186 106 60
Natafuta msichana wa kazi za ndani kama upo tayari ni Pm
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Habari wana jf mm n msichana mwenye miaka 21 elimu yangu n kidato cha nne nlikuwa natafuta kazi ya kuuza duka au yyte ile mwenye hitaji la mfanyakazi naomba aniinbox ntamtafuta naishi dar temeke
Unaonaje kama hapo kwenye neno 'kazi yoyote' ukalifungua zaidi maana isijekuwa unaongea kama ahadi ya Kaizari kwa binti yake.
 
unique vee

unique vee

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
53
Likes
16
Points
15
unique vee

unique vee

Member
Joined Jul 9, 2016
53 16 15
Unaonaje kama hapo kwenye neno 'kazi yoyote' ukalifungua zaidi maana isijekuwa unaongea kama ahadi ya Kaizari kwa binti yake.
Nashukuru kwa kunisahihisha kaz yyte ile icpokuwa house girl maana ciwez
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,246
Likes
577
Points
280
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,246 577 280
Sina zaidi ya kazi ya kunipikia na kunifulia... hata hivyo niko bachelor, kazi kwako.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,395
Likes
15,426
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,395 15,426 280
Habari wana jf mm n msichana mwenye miaka 21 elimu yangu n kidato cha nne nlikuwa natafuta kazi ya kuuza duka au yyte ile mwenye hitaji la mfanyakazi naomba aniinbox ntamtafuta naishi dar temeke
Nitafute PM kama uko serious
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Nakushauri Usome tu Mdogo Wetu.. Tafuta fan yeyote uwe na kaujuzi... nchi ya viwanda ndio imeshaanza kuandaliwa na wewe jiandae... i know life ni tafu... ila komalia elimu hata kama ni ngumu rudia rudia akili zitashika tu
 
unique vee

unique vee

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
53
Likes
16
Points
15
unique vee

unique vee

Member
Joined Jul 9, 2016
53 16 15
Nakushauri Usome tu Mdogo Wetu.. Tafuta fan yeyote uwe na kaujuzi... nchi ya viwanda ndio imeshaanza kuandaliwa na wewe jiandae... i know life ni tafu... ila komalia elimu hata kama ni ngumu rudia rudia akili zitashika tu
Asante kwa ushaur wako na mungu akubariki
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,746
Likes
14,133
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,746 14,133 280
Huko PM mbona watu wanapenda kupatumia sana hasa kwenye matukio kama haya?
 
unique vee

unique vee

Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
53
Likes
16
Points
15
unique vee

unique vee

Member
Joined Jul 9, 2016
53 16 15
Huko PM mbona watu wanapenda kupatumia sana hasa kwenye matukio kama haya?
Kwa upande wng natumia pm maana nmaelewano ya kaz kwa mwajir na mtafuta kaz na pia kufanya sir ya malipo ya kaz kama ntakuwa nmekosea naomba unisahihishe
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Asante kwa ushaur wako na mungu akubariki
Ok Bahati Mbaya Siamini uwepo wa Mungu Mnayemuamini Nyie... Na Maisha yanasonga kwa Juhudi tu... Ukilala hali inakuwa Mbaya... so Ni Maamuzi tu... Ukitaka Kuwa Masikini Tajiri hakuhitaji Umungu...
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,554
Likes
4,017
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,554 4,017 280
Humu Mabazazi bado hawajakuona?
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800