Natafuta Kazi ya Kuuza Duka au Supermarket

Julius solomon

New Member
Joined
Jul 28, 2019
Messages
4
Points
45

Julius solomon

New Member
Joined Jul 28, 2019
4 45
Mimi ni kijana wa kiume ninamiaka 20 Nimemaliza form six kama kuna mtu au kampuni linahitaji kijana wa kuuza Duka au Supermarket hata kazi yoyote halali mie nipo tayari napatikana Tabora mjini kwa mawasiliano zaidi piga au tuma SMS kwa hii namba 0765576786 Nawatakia siku njema wapendwa!
 

Bampalo

Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
23
Points
75

Bampalo

Member
Joined Sep 13, 2017
23 75
Mimi ni kijana wa kiume ninamiaka 20 Nimemaliza form six kama kuna mtu au kampuni linahitaji kijana wa kuuza Duka au Supermarket hata kazi yoyote halali mie nipo tayari napatikana Tabora mjini kwa mawasiliano zaidi piga au tuma SMS kwa hii namba 0765576786 Nawatakia siku njema wapendwa!
Tafuta link ya group la jobseakers telegram unaweza pataa mkuuu
 

Forum statistics

Threads 1,344,042
Members 515,307
Posts 32,805,762
Top