Natafuta kazi ya kupaka rangi au udereva


Abuuabdillah

Abuuabdillah

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
223
Likes
130
Points
60
Abuuabdillah

Abuuabdillah

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
223 130 60
Habarini wakuu,

Natafuta kazi yoyote wajameni mimi pia ni fundi Rangi na ni dereva wa gari ndogo.

Asanteni
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Fundi rangi wa kujenga ndo kazi gani eti?
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477