Natafuta kazi ya kujishikiza na kujitolea

Bizzyboy

Member
Nov 21, 2018
8
45
Habari wana JF I hope mpoa.

Mimi mi muhitimu wa diploma ya account mwaka jana nilijaribu kuomba mkopo nienndelee na bachelor ila nilikosa. Naomba kama mwenye kunisaidia nipate sehemu hata ya kujishikiza hata kujitolea ili mradi nisikae nyumbani huku nikijaribu mwaka huu kuomba tena mkopo vyeti tayari ninavyo.

Asanteni
 

KIDTVTC

Member
Jan 8, 2019
37
95
Habari wana JF I hope mpoa.

Mimi mi muhitimu wa diploma ya account mwaka jana nilijaribu kuomba mkopo nienndelee na bachelor ila nilikosa. Naomba kama mwenye kunisaidia nipate sehemu hata ya kujishikiza hata kujitolea ili mradi nisikae nyumbani huku nikijaribu mwaka huu kuomba tena mkopo vyeti tayari ninavyo.

Asanteni
tuwasiliane kama upo tayari -0717157640
 

KIDTVTC

Member
Jan 8, 2019
37
95
Habari wana JF I hope mpoa.

Mimi mi muhitimu wa diploma ya account mwaka jana nilijaribu kuomba mkopo nienndelee na bachelor ila nilikosa. Naomba kama mwenye kunisaidia nipate sehemu hata ya kujishikiza hata kujitolea ili mradi nisikae nyumbani huku nikijaribu mwaka huu kuomba tena mkopo vyeti tayari ninavyo.

Asanteni
kama una interest ya kujitolea kwa moshi kilimanjaro tuwasiliane 0717157640
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom