Natafuta kazi ya kufundisha remote sensing and gis, land surveying


B

benjapaschal

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
5
Points
0
B

benjapaschal

Member
Joined Nov 12, 2010
5 0
nina Master of science in Geoinformatics, nina weza kufanya kazi na kufundisha pia katika nyanja zifuatazo; Remote sensing, GIS (Geographic Information System), Engineering Surveying, Cadastral Survey and Land Surveyying. NINA UZOEFU WA MIAKA KUMI. KWA MAWASILIANO 0755559790
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
893
Points
500
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
893 500
Una GPA gani ya undergraduate?
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,742
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,742 2,000
College of Earth Science UDOM nilisikia inatafuta mtu kama wewe.

Wana muhindi mmoja tu Dr Murthy ndio anafundisha RS and GIS College nzima.

Try to contact them.

kama utahitaji namba ya simu ya Head of Department HOD utani-PM.
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,110
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,110 2,000
Mkuu mbona sua walikuwa wanatafuta mwl wa gis mpaka likaludiwa x2 sas tuna part wa kutoka mzumbe
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top