Natafuta kazi ya kufundisha masomo ya Jiografia na Historia kwa shule za Msingi na Sekondari


afrikakwetu

afrikakwetu

Member
Joined
Mar 29, 2016
Messages
84
Likes
41
Points
25
afrikakwetu

afrikakwetu

Member
Joined Mar 29, 2016
84 41 25
Amani iwe nanyi wakuu.

Mimi ni kijana (M) umri 27, nipo Arusha.
Elimu: BAED (Geography & History)
Uzoefu: Primary & Secondary level, Air ticketing(Galileo)
Lugha: English (kuongea, kuandika, kusikiliza), French - Beginner
Computer (words, excel, etc.)

Natafuta kazi ya kufundisha nina uzoefu mzuri katika level ya Primary na Secondary katika masomo ya Geography & History. Kazi yoyote tofauti na kufundisha naweza kufanya. Lakini pia Ofisi au Taasisi inayohitaji mtu wa kujitolea nipo tayari

Nina uzoefu wa Air ticketing

Sifa zangu.
Muaminifu, mtulivu
Kujituma na bidii katika kazi
Mwepesi wa kujifunza jambo jipya.

Asante
Siku njema.
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
849
Likes
831
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
849 831 180
Kila la kheri

Sent Using Kitochi
 
matindi1

matindi1

Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
11
Likes
2
Points
5
matindi1

matindi1

Member
Joined Nov 2, 2018
11 2 5
TANGAZO*
*kwa kijana yoyote wakike au wakiume aliyepo moshi mjini kama huna shughuli yoyote ya kuingiza kipato nicheki chap nkupe dili tamu kuoka halotel hata kama umemaliza form four hivi juz hii itakufaa*
*VIGEZO*
*uwe na smartphone na kitambulisho mojawapo ya hivi*
*MPIGA KURA,CHA TAIFA(NIDA),LESEN YA UDEREVA,CHA MKAZI ZANZIBAR AU PASPORT YA KUSAFIRIA*
*HATA KAMA HANA HVYO VITAMBULISHO NA ANANIA TUTAMSAIDIA*
*Jinsia zote*
NB;KAMA UPO TAYR NICHEK KWA HZO NAMBA MAANA NAWEZA NISIINGIE KUSOMA KAMA UTAANDIKA HUMU
Wasiliana na MTOKOMA halotel Team leader 0622970736,0620733286
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167