Natafuta kazi ya kufanya


Princee

Princee

New Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
Princee

Princee

New Member
Joined Nov 16, 2017
2 0 3
Habari wana Jf, mimi ni kijana wa miaka 19 nimemaliza kidato cha 4 mwaka huu. Dhumuni la kuandika ujumbe huu ni kwamba natafuta kazi ya kufanya wakati nasubiri matokeo hivyo naomba msaada wenu ndugu. Napatikana mkoa wa Mwanza pia nina uwezo wa kutumia computer na book keeping.
 
ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
848
Likes
644
Points
180
ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
848 644 180
Zipo nyingi tu, ukiamka mwagilia bustani yenu, fagia uwanja, unaweza kufyeka nyasi ndefu, kazi zipo nyingi sana ni wewe tu mdogo wangu, pia jifunze kuanzisha thread, news alert alafu unaandika content hizo? Au nyie ndo wale wa BRN ... News stands for .. notable events, weather and sports .. sasa kuna lolote uliloongelea hapo? Haya mdogo wangu kaoshe vyombo uangalie tv
 
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,351
Likes
617
Points
280
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,351 617 280
Fundisi Muhapa na wenzako mwaitwa huku.
 

Forum statistics

Threads 1,212,860
Members 461,778
Posts 28,457,461