Natafuta kazi ya IT, nina Astashahada ya kozi hiyo

Kukaja Kununu

JF-Expert Member
Mar 27, 2017
1,044
2,000
Habari wakuu, Mimi kijana wa umri wa miaka 22 natafuta kazi ya IT (Information Technology) ambayo Nina taaluma nayo. Kiwango changu cha elimu ni cheti
 

Robot la Matope

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
5,025
2,000
Kuna jamaa yangu anatufuta mtu ambaye yuko vizuri kwenye
SISCO
SAS
&
DBA

Kama uko vizuri nambie nkuunganishe naye
 

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
526
1,000
Cheti kwanini usiongeze japo dip mana content kwa cheti hata sisco sizani Kama upo vizuri sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom