Natafuta Kazi Usalama Wa taifa


Status
Not open for further replies.
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Nataka kuwa nifuate Nyayo za John Githongo..
In January 2003 he was appointed to the position of Permanent Secretary for Governance and Ethics by the incoming president Kibaki, who had been elected on an anti-corruption platform. He resigned from his position on February 7 2005 without comment, though it was reported that he felt the government lacked commitment to ending corruption and that he had received death threats. As a result of his resignation international aid to Kenya was cut. He remains a powerful advocate against corruption.

On 22 January 2006, Githongo named Vice-President Moody Awori as one of four top politicians (with Kiraitu Murungi, former justice minister and present energy minister; finance minister David Mwiraria and former transport minister Chris Murungaru) as being involved in scams worth $600m – known as the Anglo Leasing scandal. He also claimed that President Kibaki was complicit in the affair. The scandal centred around the award of a huge contract given to Anglo-Leasing – a company that did not exist.

Githongo claimed that the money raised would have funded the government's forthcoming election campaign. These allegations were denied by Awori and Murungaru and an investigation was promised
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
mzee utakuwa unatishia maslahi ya watu...
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Kazi hamna.

Ila UMESHAJIFUKUZISHA KAZI KWA MANUFAA YA UMMA (mafisadi)
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Kazi hamna.

Ila UMESHAJIFUKUZISHA KAZI KWA MANUFAA YA UMMA (mafisadi)
Mkuu natafuta kazi kwa nguvu,nataka RAis aniteue ili nichukue nafasi ya Ukrugenzi.

Mheshimiwa Rais Naomba japo kwa Miezi Miwili tu
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45


Usalama wa Taifa ilikua zamani, sasa hivi vimejaa vitoto vya mafisadi ambavyo vikilewa tu vinajigamba vinafanya kazi kule.Undugulization on its prime.Yaani ile kitu waiscrap yote isukwe upya from scratch.

Sasa hivi kule juu wamejaa watu hawana taaluma.agency za wenzetu huwa wanaajiri the best people kuongoza taasisi kama hizi.just like kipindi cha nyerere, the best ndo walikua wanashika top notch.

Kwahiyo hata kama una nia nzuri ya kujiunga nao, think again, watakuua, wamejaa watu wanaolindiana maslahi na ndo maana wakiacha kazi kule wanakua wabunge wa CCM, hivi ni nani yule alimwangusha arcado ntagazwa?
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Mmmmh Aisee kwa style hiyo watakutowesha duniani haraka sana!

Ila nimependa attitude hiyo.
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Wee Gembe wewe!! Wee Gembe we haya tu! Unataka kuvuta sigara kule pa kuwashia!!!
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Gembe umenichekesha sana,
Leo hii umeshasahau yale yaliyomkuta kijana wa shule kule Ukerewe alipoumuuliza EL swali la kiongozi mmoja kuhodhi madaraka mengi?

Aisee Nenda tu ofisi hizo kuu za serikali jitambulishe,Wapo pia misikitini,makanisani,mashirika ya umma na hata katika vyuo vingi utawapata ilimradi tu ukubali kufa kutetea maslahi yao.

Nakutakia kila la heri
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Unless unataka kutumia rhetoric kupeleka ujumbe, wanaotaka kazi usalama wa taifa hawaandiki kwenye forum wazi kama hii na wanaoandika kwenye forum wazi kama hii hawataki kazi usalama wa taifa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Hakuna tena usalama wa taifa bali ni usalama wa mafisadi!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
unless Unataka Kutumia Rhetoric Kupeleka Ujumbe, Wanaotaka Kazi Usalama Wa Taifa Hawaandiki Kwenye Forum Wazi Kama Hii Na Wanaoandika Kwenye Forum Wazi Kama Hii Hawataki Kazi Usalama Wa Taifa.
Kwa Hiyo Sisi Tukiomba Tutumie Anuani Ipi?
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Kama unasema hujui njia sahihi ya kuomba kazi usalama wa Taifa, utajuaje ambayo sio sahihi?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Gembe ukiingia huko Usalama wa taifa utashanga sana kufahamu kuwa Usalama wa taifa wanajua zaidi kuliko tunayojua. Lakini utashangaa zaidi utakapoona wanalinda usalama wa hao wanaojua kuwa ndio wezi.Nakushauri ni afadhari uje hapa tusaidieane kuendesha cafe yangu. Hapa uchungu ni kusikia tu, n\hakuna uchungu wa kulinda wahalifu na kuadhibu wasio wahalifu.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kama unasema hujui njia sahihi ya kuomba kazi usalama wa Taifa, utajuaje ambayo sio sahihi?
Kwa sababu si lazima kujua njia sahihi ili ujue njia isiyo sahihi.

Naweza kuwa sijui kupika pilau, lakini najua hupiki pilau kwa kutumia unga wa mahindi.
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
kuhani,
it used to be, "u dont choose them, they choose u" but its different now, its like, "choose us and bring a good memo"
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
kuhani,
it used to be, "u dont choose them, they choose u" but its different now, its like, "choose us and bring a good memo"
Political connections kama kwenye "The Spook Who Sat By The Door"
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Kwa sababu si lazima kujua njia sahihi ili ujue njia isiyo sahihi. Naweza kuwa sijui kupika pilau, lakini najua hupiki pilau kwa kutumia unga wa mahindi.
Nilikuwa nakusubiri ujibu hivyo.

Elewa tofauti kati ya kujua kupika pilau na kujua nini kinatumika kupika pilau. Kama hujui -tena awali ulisema "huna clue" - ni nini kinatumika kupika pilau, basi huwezi kusema unajua nini hakitumiki. Na kama hujui pilau inavyopikwa -tena "huna clue"- basi huwezi kujua haipikwi vipi. Mantiki inakataa.

Mfano wako umesaidia kuonyesha kwamba ulijichanganya. Uliposema "huna clue" kazi za usalama wa Taifa zinapatikana vipi, basi usinishauri chochote kuhusu jinsi ya kupata kazi usalama wa Taifa. Umesema "huna clue," hivyo usinipotoshe. Mwache Gembe aanjie kukamata usawa huko sehemu sehemu, akafanye mambo.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
unless Unataka Kutumia Rhetoric Kupeleka Ujumbe, Wanaotaka Kazi Usalama Wa Taifa Hawaandiki Kwenye Forum Wazi Kama Hii Na Wanaoandika Kwenye Forum Wazi Kama Hii Hawataki Kazi Usalama Wa Taifa.
Kwa Hiyo Sisi Tukiomba Tutumie Njia Ipi?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Nilikuwa nakusubiri ujibu hivyo.

Elewa tofauti kati ya kujua kupika pilau na kujua nini kinatumika kupika pilau. Kama hujui -tena awali ulisema "huna clue" - ni nini kinatumika kupika pilau, basi huwezi kusema unajua nini hakitumiki. Na kama hujui pilau inavyopikwa -tena "huna clue"- basi huwezi kujua haipikwi vipi. Mantiki inakataa.

Mfano wako umesaidia kuonyesha kwamba ulijichanganya. Uliposema "huna clue" kazi za usalama wa Taifa zinapatikana vipi, basi usinishauri chochote kuhusu jinsi ya kupata kazi usalama wa Taifa. Umesema "huna clue," hivyo usinipotoshe. Mwache Gembe aanjie kukamata usawa huko sehemu sehemu, akafanye mambo.
Kuhani,

Swali nililosema "sina clue" ni hili

Kwa Hiyo Sisi Tukiomba Tutumie Anuani Ipi?
Ama unapotosha au hujajua tofauti ya kujibu "sina clue" kwa swali la anuani na "sina clue" ya jinsi ya ku apply.

Nisichokijua hata chembe ni anuani ya kutuma maombi usalama wa taifa, hiyo haimaanishi kuwa sijui hata chembe namna ya kutuma maombi ya kazi usalama wa taifa.

Big difference.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604