Natafuta kazi shule binafsi kufundisha masomo ya sanaa

elyamuia

Senior Member
Aug 21, 2020
113
225
Ndugu Habarini,

Natumaini nyote ni wazima humu ndani.

Mimi ni kijana Mtanzania niliyekuwa nimeomba maombi ya ualimu Serikalini lakini kwa mipango ya Mungu nikakosa nafasi hiyo.

Hivyo naomba kwa yeyote ambaye anayeweza kunisaidia shule yoyote ya Private kwa ajili ya kufundisha nimtumie CV yangu.

Masomo ni Arts.

Ahsanteni.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,244
2,000
Ndugu Habarini,

Natumaini nyote ni wazima humu ndani.

Mimi ni kijana Mtanzania niliyekuwa nimeomba maombi ya ualimu Serikalini lakini kwa mipango ya Mungu nikakosa nafasi hiyo.

Hivyo naomba kwa yeyote ambaye anayeweza kunisaidia shule yoyote ya Private kwa ajili ya kufundisha nimtumie CV yangu.

Masomo ni Arts.

Ahsanteni.
Kama hujaanza kufikiri nje ya taaluma yako utahangaika sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom