Natafuta kazi nina degree ya Ualimu masomo ya Physics na Chemistry

opondo

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
228
1,000
Habarini wakuu, natafuta kazi ya ualimu masomo ya physics na chemistry nimegraduate mwaka huu nipo mwanza, lakini naweza kufika sehemu yoyote Tanzania. Kwa atakenisaidia kupata sehemu ya kujishikiza siwezi kumuacha patupu.

Advance nilisoma PCB na nilipata division 2 point 12...

GPA ya Chuo kikuu bado hatujapata overall maana nilisoma option course nyingi kwa both physics na chemistry lakini inafika 3. Something huko.

Kitaaluma na kimaadili niko vizuri pia kimalezi ya watoto nina Cheti cha child care protection.

Niko tayari kufanya kazi bure kwa mda ili kupima content yangu maana najiamini sana katika hiyo idara endapo nisipokidhi mahitaji unaweza niondoa pia.
Kwa maelezo zaidi unaweza ni DM.

Napatikana kwenye hizi namba.

0757590836 na 0687690268.

ASANTENI
 

pet geo pet

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
336
500
Habarini wakuu, natafuta kazi ya ualimu masomo ya physics na chemistry nimegraduate mwaka huu nipo mwanza, lakini naweza kufika sehemu yoyote Tanzania. Kwa atakenisaidia kupata sehemu ya kujishikiza siwezi kumuacha patupu.

Napatikana kwenye hizi namba.

0757590836 na 0687690268.

ASANTENI
Nenda ilemela,ukifika kituo cha radio shuka kisha tembea kidogo utaona hotel ilioandikwa port park (PP)hapo utaona shule inaitwa bright academy inauhitaji mkubwa SNA wa walimu
 

opondo

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
228
1,000
Nenda ilemela,ukifika kituo cha radio shuka kisha tembea kidogo utaona hotel ilioandikwa port park (PP)hapo utaona shule inaitwa bright academy inauhitaji mkubwa SNA wa walimu
Asante mkuu nitafanya hivyo
 

Bufa

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
5,837
2,000
Habarini wakuu, natafuta kazi ya ualimu masomo ya physics na chemistry nimegraduate mwaka huu nipo mwanza, lakini naweza kufika sehemu yoyote Tanzania. Kwa atakenisaidia kupata sehemu ya kujishikiza siwezi kumuacha patupu.

Advance nilisoma PCB na nilipata division 2 point 12...

GPA ya Chuo kikuu bado hatujapata overall maana nilisoma option course nyingi kwa both physics na chemistry lakini inafika 3. Something huko.

Kitaaluma na kimaadili niko vizuri pia kimalezi ya watoto nina Cheti cha child care protection.

Niko tayari kufanya kazi bure kwa mda ili kupima content yangu maana najiamini sana katika hiyo idara endapo nisipokidhi mahitaji unaweza niondoa pia.
Kwa maelezo zaidi unaweza ni DM.

Napatikana kwenye hizi namba.

0757590836 na 0687690268.

ASANTENI
Wewe ni Opondo wa muki?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom