Natafuta kazi, nina Degree ya Banking & Finance

UTAMBI

Member
Jul 28, 2015
53
125
Nimemaliza chuo mwaka huu,bachelor in banking and finance,nipo tayari kufanya kazi yoyote halali,naomba msaada wenu wadau.Nipo dar es salaam kwa sasa lakini naweza kufanyia mkoa wowote,Asanteni!.Contact; lutegebitata@gmail.com
Msaada tafadhali wandugu!!.
 

namanyele

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,855
1,250
Mkuu tupo pamoja mwenyewe nina degree ya Economics nimemaliza mwaka huu. Nakushauri tufanye hivi, tutengeneze CV za kutosha kisha tusambaze kwenye banks zote zilizopo dar na kwingineko. Inshu ya kukaa home halafu unajitangaza au kupigia simu watu wakutafutie tutasota milele kuwa jobless labda utokee muujiza. Ikishindikana hiyo hatua niliyokuambia basi tuwe na plan B kwamba tukafanye kazi hata za kujitolea( volunteer) kwenye makampuni na taasisi za kifedha ili tuboreshe Cv zetu kwa lengo la baadae kuweza kupata kazi kirahisi.
 

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
663
1,000
Ndugu, ngoja nitaweka hapa jamvini, nikimaliza shughuri zangu hapa, ila dead line 4, september.
 

SUPERUSER

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
961
250
Duh poleni..uvumilivu pia nimuhimu,ajira ni ngumu sana these days..watu wanakaa nyumbani hadi 4 years ndio wanapata
 

kzba

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
1,219
2,000
Nimemaliza chuo mwaka huu,bachelor in banking and finance,nipo tayari kufanya kazi yoyote halali,naomba msaada wenu wadau.Nipo dar es salaam kwa sasa lakini naweza kufanyia mkoa wowote,Asanteni!.Contact; lutegebitata@gmail.com
Vuta subira
Weka alama ya vema kwa magufuli
Utasahau yote hayo ndg yangu trust me
Kwa kuanzia nikupe u foreman kusimamia construction za barabara ya itigi tabora utaweza...!!!!???
 

UTAMBI

Member
Jul 28, 2015
53
125
Vuta subira
Weka alama ya vema kwa magufuli
Utasahau yote hayo ndg yangu trust me
Kwa kuanzia nikupe u foreman kusimamia construction za barabara ya itigi tabora utaweza...!!!!???
Nipo tayar mkuu,nipe maelekezo
 

baby v

Member
Jul 30, 2015
36
95
hello TEMBO WANGU aisee bado nasubiria hilo tangazo.au unaweza nifowardia kweny e mail yangu vennysarimbo@yahoo.com
 
Last edited by a moderator:

wazirihusika

Member
May 17, 2013
83
125
NMB head office huwa hawatangazi hizo nafasi unachotakiwa ni kuomba kwa kuainisha department unayoweza fanyia kazi,ila nawashauri Muombe department ya operation.Baada ya hapo kama nafasi ikitokea basi mtaitwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom