Natafuta kazi nina Barchelor of Business administration in Accounting with Education

aminimganga

Member
Nov 4, 2017
15
45
Mimi ni mhitimu wa Degree ya Barchelor of Business administration in Accounting with Education natafuta kazi yoyote ile inayoendana na elimu yangu namba za simu 0714488026
 

Royal Warrior

JF-Expert Member
Nov 19, 2015
1,159
2,000
Ndugu yangu kazi haitafutwi hivi, utasota mtaani miaka mingi kama hilo ndio bandiko lako la kuomba kazi.

Waliosoma degree kama wapo zaidi ya laki. Hivyo basi jaribu kutaja sifa ambazo zinaweza kukupa ww favor zaidi ya wenzako.

Kama vile
Umri wako na jinsia
Uzoefu wa kazi
Skills zako
Nk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom