Natafuta kazi nimkimbie jk


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Jamani nisaidieni kazi kwenye taasisi za kiraia ,nimechoka kutumikia serikali ya awamu ya nne ,sasa yaelekea bado ninao mpaka m2015! nina BA katka utawala na uzoefu mambo ya jamii hii serious bosi wangu kasema hawezi kulipa mishaara mizuri hata kwa miaka 8!nimemmyima kura kama alivyoomba haikuwezekana!pleas!
 
C

CLAY KITUMBOY

Senior Member
Joined
Sep 8, 2009
Messages
111
Likes
0
Points
0
C

CLAY KITUMBOY

Senior Member
Joined Sep 8, 2009
111 0 0
Try the USA
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Jamani nisaidieni kazi kwenye taasisi za kiraia ,nimechoka kutumikia serikali ya awamu ya nne ,sasa yaelekea bado ninao mpaka m2015! nina BA katka utawala na uzoefu mambo ya jamii hii serious bosi wangu kasema hawezi kulipa mishaara mizuri hata kwa miaka 8!nimemmyima kura kama alivyoomba haikuwezekana!pleas!
Mkuu Kukimbia Tatizo si suluhu hata siku moja, Kaa hapo Ulipo na Ninaamini Wewe ndo utakuwa chachu ya mapinduzi

Hebu Soma Summary Ya Hiki Kitabu Mkuu Afu Unipe Matokeo ( Who Moved My Cheese), Tafadhali usidharau nakuomba uchukue muda kusoma
 

Attachments:

Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
40,960
Likes
14,313
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
40,960 14,313 280
Wewe kaa hapo hapo umulike ufisadi vizuri, kama una access na mi document ya ufisadi imwage hapa tuwafanyizie live.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Ila unatakiwa kuwa muangalifu kama utaendelea kubaki apo
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Tulia bana acha mambo yako
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
bwana Payuka ahsante ,pamoja na wenzako ,unajua nchi hii ni heri usiijue,ukiijua ianuma!
 
M

mtukazi

Member
Joined
Jun 8, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

mtukazi

Member
Joined Jun 8, 2010
12 0 0
usikimbie kazi kwa kumuogopa mwajiri kwani hiyo kazi yeye ni msimamizi wa muda tu atapita watakuja wengine.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
No best kaa tu hapo hapo ukirekebisha mambo ilitokea bahati nzuri ukapata sehemu waweza kwenda otherwise be patient and keep patience!
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
3
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 3 0
Try the USA

Huko nako kama hujasomea elimu yako huko kupata kazi ni ngumu nasikia, Wanaona elimu toka taifa lingine hasa Africa kama siyo bora kama ya kwao. Mpaka waone kuna kitu kinafanana na cha kwao ndo wanaweza kukufikilia. Isitoshe wengine huko nasikia nchi kama Tanzania hawaijui ndo Umwambie umesomea degree yako tz wala hakufikilii hata kidogo. Kaa hapa hapa bongo. Kuna rafiki yangu alishawahi kunambia baadhi yao walikuwa wanajua Africa ni nchi nayo, inasikitisha lakini kutojuwa jeografia japo kwa upande mwingine siwarahumu maana wanajiona wao ndo super power hawahangaiki kujuwa duniniani huko kuna nini. Wanazijuwa tu nchi wanazopigana nao Ugaidi na baadhi ya nchi chache za Africa zenye matukio.
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Sijakuelewa SUGARGURL
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,895