Natafuta kazi nikiwa na Diploma ya Records Management


M

mwanambulu

Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
49
Points
95
M

mwanambulu

Member
Joined Jul 17, 2014
49 95
Habari

Naitwa Dorothea natafuta kazi, nina Diploma ya Records Management

Pia nina uzoefu wa kazi ya secretary, Mwenye kusikia nafasi ya kazi namba yangu ni 0714140942
 
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
479
Points
250
saadmad

saadmad

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
479 250
HABARI naitwa dorothea natafuta kazi nina Diploma ya records management ,,,pia nina uzoefu wa kazi ya secretary...... mwenye kusikia nafasi ya kazi no yangu ni 0714140942
Kila la kheir dada Dorothea wapo watao kusaidia humu na kukubeza ila kumbuka kuwa makini sana! Dm zitajaa pia na sms za kutosha
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
878
Points
500
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
878 500
Inshort hiyo kazi ya Dalali nishafanya sana nakumbuka ilini cost nusu nipate kesi ya ARMED ROBERRY na nakumbuka kipindi niko ndani nilikutana na MadalaIi Wengi sana hasa Wamashamba,Magari na vitu vya Deal na wengi ni watoto wa GEREZANI pale na ndo kazi zao hizo wale jamaa ko kuwa smart sana kwenye Mishe zako Ndugu Mwenye upeo mkubwa UDALALI si kazi ya kujitapa nayo sana au kujiona una upeo mkubwa wa kuchanganua na kujua Mengi na kuanza kudharau watu bora hata ungeuza maji ningekuona mjanja na mtafutaji wa ila sio DALALI alafu unavimba nawewe umejiajiri🤣🤣🤣 ooob vijana mjiajiri.

#Case closed.
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top