Natafuta kazi nafundisha somo la Physics na Chemistry

mkwata96

New Member
Nov 15, 2014
1
20
(Natafuta kazi) Nina elimu ya shahada ya uwalim kutoka chuo kikuu cha dar es salaam(graduate 2020)
masomo PHYSICS &CHEMISTRY
niko tayar kufanya kazi mkoa wowote Tz
nafundisha form 1-6
contact 0785587365
email hassadam96@gmail.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom