Natafuta kazi mimi nimesoma education duce | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi mimi nimesoma education duce

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by only83, Nov 12, 2010.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba kupata taarifa za kazi zinazohusiana na education popote pale Tanzania...........
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Subiri wizara itatoa nafasi za kaz ndugu yangu pia mbona mashule mengi sana
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280

    Tulia mdogo wangu kazi utapata tu ni mapito tu haya..
     
  4. mbuvu

    mbuvu Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda Wizarani watakupangia shule za kata ziko kibao hazina walimu.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    education mbona unasubiri tu location na sio kutafuta kazi
     
  6. v

    venance E. New Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi zipo nyingi hasa za Ualimu. Wanahitajika sana hasa vijijini wanakopakimbia wengine. Embu nenda wizara ya mafunzo na ufundi pale kama hawajakupa kazi.
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Shule yetu ya Kata kule Makete haina walimu, kama uko tayari sisi tutakuchangia nauli ya kwenda huko, sisi tutakwenda wizarani wenyewe kuomba ili uanze january kufundisha kule kwetu.
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acha kumtisha
     
  9. B

    Brodang Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah we malila una dhambi kweli nyinyi mtamchangia nauli au sio hahaaa
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    ASANTE KWA KUONYESHA MOYO WA UZALENDO...... je unatafuta kazi ya ualimu au nyingine?
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,125
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mkuu usijilimit kwa ualimu tu hata fani nyingne we zamia tu. Kazi ni kazi bwn hali mradi uwe kwenye payroll. Nakushauri pia uangalia na banks kama access bank,advans bank,akiba kwani sometimes wanaandika "any discipline" utafanikiwa mkuu!
     
  12. m

    mulashan Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafute kwenye simu nitakupa go ahead.0755498013
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,568
    Likes Received: 14,988
    Trophy Points: 280
    mshahara unataka kuanzia tsh ngapi?
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nimemkaribisha kwetu na ofa nimeweka ili aende huko,sijamtisha hata kidogo.
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ndio, nauli tunamchangia,na nyumba tutamtafutia nzuri. Kama yuko serious aende tu Makete.
     
Loading...