Natafuta kazi mimi ni videographer na photographer pia ni graphics designer

cantona55

Member
Apr 4, 2020
24
125
Habari zenu wakuu..

Mm ni videographer na photographer pia ni graphics designer..

Nauzoefu wa kazi hizo kwa mwaka Sasa.. na ninafanya kazi zangu( hizo apo CHINI) ila Sina vifaa vya production.

Nimeona ili nifanye kazi kwa umakini na uweledi wa hali ya juu.. NI vzur nitafute kazi kwny taasisi au kampuni yoyote ya video production.

Maana nitakapokuwa kwny kampuni yenye vifaa Kaz yangu itakuwa moja tu.. ni kufanya Kaz kwa ubunifu wa Hali ya juu Zaid...
Baadhi ya kaz zangu
FB_IMG_16023147031376808.jpg
FB_IMG_16023159339667040.jpg
JamiiForums-341290196.jpg
 

cantona55

Member
Apr 4, 2020
24
125
Habari zenu wakuu..

Mm ni videographer na photographer pia ni graphics designer..

Nauzoefu wa kazi hizo kwa mwaka Sasa.. na ninafanya kazi zangu( hizo apo CHINI) ila Sina vifaa vya production.

Nimeona ili nifanye kazi kwa umakini na uweledi wa hali ya juu.. NI vzur nitafute kazi kwny taasisi au kampuni yoyote ya video production.
Maana nitakapokuwa kwny kampuni yenye vifaa Kaz yangu itakuwa moja tu.. ni kufanya Kaz kwa ubunifu wa Hali ya juu Zaid...
JamiiForums-341290196.jpg
FB_IMG_16023159339667040.jpg
FB_IMG_16023160344906796.jpg
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,646
2,000
Habari zenu wakuu..

Mm ni videographer na photographer pia ni graphics designer..

Nauzoefu wa kazi hizo kwa mwaka Sasa.. na ninafanya kazi zangu( hizo apo CHINI) ila Sina vifaa vya production.

Nimeona ili nifanye kazi kwa umakini na uweledi wa hali ya juu.. NI vzur nitafute kazi kwny taasisi au kampuni yoyote ya video production.
Maana nitakapokuwa kwny kampuni yenye vifaa Kaz yangu itakuwa moja tu.. ni kufanya Kaz kwa ubunifu wa Hali ya juu Zaid...
Baadhi ya kaz zangu View attachment 1635984 View attachment 1635986 View attachment 1635987
Huyo model Yuko wapi now?
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,342
2,000
Nime ku PM mkuu kuhusuiana na huyo mdada pichani nifanyie connection ntakupa 5000
 

AKILI TATU

JF-Expert Member
Feb 10, 2016
1,891
2,000
Habari zenu wakuu..

Mm ni videographer na photographer pia ni graphics designer..

Nauzoefu wa kazi hizo kwa mwaka Sasa.. na ninafanya kazi zangu( hizo apo CHINI) ila Sina vifaa vya production.

Nimeona ili nifanye kazi kwa umakini na uweledi wa hali ya juu.. NI vzur nitafute kazi kwny taasisi au kampuni yoyote ya video production.
Maana nitakapokuwa kwny kampuni yenye vifaa Kaz yangu itakuwa moja tu.. ni kufanya Kaz kwa ubunifu wa Hali ya juu Zaid...
Baadhi ya kaz zangu View attachment 1635984 View attachment 1635986 View attachment 1635987
Ni pm no yako chief tuongee jambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom