Natafuta kazi kwenye sekta ya utalii Dodoma

ngaboru

JF-Expert Member
Mar 3, 2016
776
500
Habari wanajukwaa, kichwa cha habari hapo juu chahusika. Nina uzoefu wa kufanya reservation, sales, office administration pamoja na reception.
 

ngaboru

JF-Expert Member
Mar 3, 2016
776
500
Miaka 5 ya uzoefu kazini kwenye hoteli za kitalii na tour companies.(serengeti,ngorongoro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom