Natafuta kazi kwenye kampuni za kubet,stationary,duka lolote,hotel nk.

realnumber

Member
Dec 30, 2019
12
45
Habari,
Mimi ni kijana umri24 natafuta kazi yoyote
Hususani katika makampuni,viwanda,majumbani, madukani,mashambani
NB: sihitaji mshahara mkubwa
Nichek PM
Nina ujuzi computer application na ufundi umeme.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom