Natafuta kazi, kuuza duka la madawa (pharmacy)


M

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
135
Points
0
M

Madoido

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
135 0
ndugu wana jf, salam

nina ndugu dada angu, amesomea mambo ya madawa, hizi kozi za tfda na anauzoefu mzuri wa kuuza maduka ya madawa , kwa sasa anatafuta kazi, yupo dar na ni mchapa kazi


kwa mwenye nafasi tafadhali ani pm

as
anteni
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,503
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,503 2,000
ndugu wana jf, salam

nina ndugu dada angu, amesomea mambo ya madawa, hizi kozi za tfda na anauzoefu mzuri wa kuuza maduka ya madawa , kwa sasa anatafuta kazi, yupo dar na ni mchapa kazi


kwa mwenye nafasi tafadhali ani pm

as
anteni
Anaishi maeneo gani?
 
M

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
135
Points
0
M

Madoido

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
135 0
Asante Aspirin

anaishi maeneo ya SINZA DARAJANI
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,835
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,835 2,000
Wadau, nawasilisha tena
Anamwonekano mzuri? Isije kuwa ndo wale mteja kaja dukani kichwa kinamuuma akimwona muuzaji malaria inapanda kichwani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,428
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,428 2,000
anataka kulipwa mshahara bei gani?
 
M

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
135
Points
0
M

Madoido

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
135 0
Saint, mshahara si maelewano mkuu? cha muhimu mtu apate kazi si unajua kutopoteza ujuzi! nawasilisha
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,503
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,503 2,000
Wewe una duka la dawa toka lini
Hehehehe..... siyo mimi mukulu, ila mai waifu anamiliki kiaina.

afu sam ofu ze geloz wanamletea za kuleta. Nataka kumjoin awapige chini wote manina zao. Aaajiri kizazi kipya. MaLABUKU!
 
M

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
135
Points
0
M

Madoido

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
135 0
Aprin, upo tuchat mkuu? kama vipi nicheki 0719 575791
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top