Natafuta Kazi Ktk Fani Ya Computer.


K

Konzogwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
441
Likes
29
Points
35
K

Konzogwe

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
441 29 35
I know JF has wide possibility to help me,so come on!
Am a man(29) I've knowledge in computer application based MS-word,excell,access,internet,powerpoint and publisher. Whoever/wherever I search a job.
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
konzogwe you have not said whether you have experience or not, afu wait a minute wewe pia si ulisema ni fundi cherehani unashona nguo mahiri za kina baba? now whats your preference kazi ya computer au ufundi au both?
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,780
Likes
3,276
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,780 3,276 280
konzogwe you have not said whether you have experience or not, afu wait a minute wewe pia si ulisema ni fundi cherehani unashona nguo mahiri za kina baba? now whats your preference kazi ya computer au ufundi au both?
He he he he... umemshtukia eh?

LoL :)
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
kazi sana kozongwe...ujuzi wako ndio utakuweka kwenye game..maana hizo kozi yako ni ndogo sana kwenye market ya IT....hizo utafanikiwa zaidi kwenye internet cafee au stationary...au receptinist..with computer literacy..hapo ndio apply faster
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Soma zaidi magazeti...ukiona receptinist apply...ushauri wangu tu maana wahitimu wenye dip an adv dip ni wengi sana hawapati lolote kwenye fani hiyo....
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
He he he he... umemshtukia eh?

LoL

Worm nakumbuka Ndugu huyu alisema yeye ni experienced tailor for 8 yrs na yuko mikumi national park, gonga hapa uone. Labda ameamua kujikita na mambo ya computer pia, Ni idea nzuri kwani kuwa multi skilled kunaongeza wigo wa kupata kazi. Namshauri ndugu Konzogwe aongeze kaujuzi kidogo (kama inawezekana) walau asome acess database na basics za networking, kwa kuwa hizo office programm hata watoto wangu wanazimaster vema. Otherwise awe tayari kufanya kazi ktk internet cafes au stationeries kama alivyosema mwanabodi mmoja.
Usife moyo kaka, kaza buti nina hakika utafanikiwa, In case chance ikitokea tutajulishana humu humu ukumbini.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
To be honest,kama umeshindwa kupata kazi huko mitaani- uwezekano wa kupata kazi kupitia JF ni mdogo sana. Hapa labda useme unatafuta mchumba....
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,803
Likes
271
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,803 271 180
To be honest,kama umeshindwa kupata kazi huko mitaani- uwezekano wa kupata kazi kupitia JF ni mdogo sana. Hapa labda useme unatafuta mchumba....
LOL....
Hata hivyo muulize Idimi..
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Jamani JF maintanance team hakuna nafasi huko mumuangalie huyu ndugu yetu. Kwa nini msimpe kazi ya ku upgrade databases zetu ili ku prevent attack? Mamods msaada huo mko wapi?
 
K

Konzogwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
441
Likes
29
Points
35
K

Konzogwe

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
441 29 35
Hizo zote fani zangu kwenu ninyi mnaostuka. After all nilisema nisaidieni kuinua kipato,so hiyo ni moja ya hatua kutafuta nitafutacho. If you have something on either way please jot. However I discouraged enough.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Waambie mwanangu, lazima tuwe multi talented vile vile, kesho keshokutwa unaanzisha mambo ya Computer Aided Design katika ufundi mitindo wanashangaa.

Kama walivyosema wadau hapo juu, jaribu kusoma vitu vyenye kuhitajika.Kama ukijua mambo ya networking au systems zinazotumika na watu wa biashara ya internet kuanzia Internet Cafe au hata mambo ya Internet Service Provider.

Unatakiwa kuwa m sharp kweli kujua vitu vinavyokwenda na wakati.Uweze kutumia internet vizuri, pia ukijua mambo ya hardware itasaidia sana.

Angalia kama unaweza kupata kazi ya u "apprentice" ambapo unaweza kuchukua ujuzi zaidi na kuendelea, miaka mingi ya nyuma nilikuwa na rafiki zangu walikuwa wanafanya kazi kwa Muhaya mmoja pale jengo la IPS kutengeneza computer,alikuwa anawalalia sana mishahara,lakini walichukua ujuzi na baada ya mwaka akawa anaona mmoja mmoja anaondoka kwani watu wanaojua computer walikuwa wanatakiwa sana.

Kuna Mzee wa kuitwa Shy mtu wa article na ma tutorial kichizi hebu mbofye kwanza hapa http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=11765

Kama unataka watu wa kukuongoza kuhusu maswala humu wamejaa waliobobea, usikonde wala nini, wazushi kibao pia ambao hawaamini kama mtu mmoja anaweza kucharaza cherehani na computer, wanaona kama maajabu ya Quantum Physics na paka wa Schrodinger vile.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Unaweza Kufanya Kazi Na Mimi Kama Uko Interested Naomba Uweke Cv Yako Hadharani Na Namba Zako Za Simu Au Taarifa Zingine Za Mawasiliano

Mimi Kampuni Yangu Bado Changa Tutaendelea Hivyo Hivyo Kufanya Kazi Mpaka Hapo Tutakapopata Mafanikio Zaidi
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Unaweza Kufanya Kazi Na Mimi Kama Uko Interested Naomba Uweke Cv Yako Hadharani Na Namba Zako Za Simu

Kwanini lazima aitundike CV yake na namba zake za simu hadharani ili apewe kazi? Au ulimaanisha kama yuko interested akutumie CV yake kwa Email mkuu?
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
konzogwe you have not said whether you have experience or not, afu wait a minute wewe pia si ulisema ni fundi cherehani unashona nguo mahiri za kina baba? now whats your preference kazi ya computer au ufundi au both?
Konzogwe,

Sitaki kukukatisha tamaa... lakini kama ulivyosema, experience na qualification yako bado ni ndogo. Umri wako unakuruhusu, tafadhali ongeza elimu.

Ushauri wangu ni kwamba, angalia matangazo ya nafasi za kazi za IT yanataka mtu mwenye qualifications gani, kisha tafuta vyuo kama UCC, ujiandikishe kwenye kozi hizo ili uweze kuongeza ujuzi. Hapo nina uhakika hutapata shida ya kutafuta kazi.

Mafanikio mema.

./Mwana wa Haki
 

Forum statistics

Threads 1,238,879
Members 476,223
Posts 29,335,278