Natafuta kazi kazi ya usafi, upishi au kuuza duka nina elimu ya kidato cha nne

Kiby79

Member
Feb 1, 2021
52
125
Habarini ndugu wana jf,

Niko hapa nina shida natafuta kazi yeyote usafi, kufua , upishi, kazi ya duka aina yeyote Nina uzoefu nazo, elimu yangu kidato cha nne.

Napatikana Moshi/Mwanga nisaidieni.
Upishi wa nini??umri wako ni miaka mingapi?je kama kazi ikitokea dar unaweza kufanya?jinsi yako ni ME/KE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom