Natafuta Kazi (BSc Agricultural Economic & Agribussiness Graduate)


O

olekulet

Member
Joined
May 20, 2018
Messages
34
Points
95
O

olekulet

Member
Joined May 20, 2018
34 95
Habari Wana JF. Mimi ni binti, natafuta Kazi inayoendana na elimu yangu. Nina BSc. Agricultural Economics & Agribussiness kutoka Chuo Kikuu cha Sokoine..SUA. Naweza fanya pia Researches, Bank Credits, Customer Care etc. Kwa mawasiliano 0786224248.

N:B Accepts serious calls only
related to the above job.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,384
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,384 2,000
Mbona mwaka fulan nilikuwa kwenye bajaj hapo morogoro nikaskia vijana wanabishana kuwa Hii kozi ni dili sana mtaaa na pia graduates wake wanauzika sana kwenye soko la ajira yani siku tu ya kumaliza chuo nje ya geti la chuo unakutana na maboss wa makampun mbali mbali wanawagombania kama mpira wa kona.
 
O

olekulet

Member
Joined
May 20, 2018
Messages
34
Points
95
O

olekulet

Member
Joined May 20, 2018
34 95
Ni kwel kbsa Boss...ila si unajua ajira ni lazima utafute.
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,063
Points
2,000
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,063 2,000
Mi nilisoma course hiyo hiyo nilakaa bench mwaka mzima. Ila fursa zilivofunguka nilianza hadi kuchagua kazi. Kwenye maswala ya ajira kuna wakati na bahati, vikigongana, hakuna wa kuzuia. Kuwa na subira mkuu,
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
286
Points
500
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
286 500
Mi nilisoma course hiyo hiyo nilakaa bench mwaka mzima. Ila fursa zilivofunguka nilianza hadi kuchagua kazi. Kwenye maswala ya ajira kuna wakati na bahati, vikigongana, hakuna wa kuzuia. Kuwa na subira mkuu,
Mkuu unachozungumza ni ukweli...yaani unaweza kaa benchi mda mrefu ila siku milango ikifunguka mpaka unajiuliza kuna nini hapa...unapata kazi nyingi ndani ya kipindi kimoja unabakia kuchagua tu uende wapi
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,384
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,384 2,000
Ni kwel kbsa Boss...ila si unajua ajira ni lazima utafute.
Ok Mkuu pambana! Sababu ni rafik zangu wengi walisoma hii kozi na kwa sasa alimia 90 wapo kwenye financial institutions hasa CRDB na Finca.
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,077
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,077 2,000
Bsc ANEB, hapa mliman wanajishebedua kama vile maisha wameyaweza

Kumbe ajira bado ni ndoto
 
Benson Rayson

Benson Rayson

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
836
Points
500
Benson Rayson

Benson Rayson

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
836 500
Bsc ANEB, hapa mliman wanajishebedua kama vile maisha wameyaweza

Kumbe ajira bado ni ndoto
Wewe mbona unarukaruka kamba kwani nani ajira ajui Kama ni noma eeebooooh.
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,483
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,483 2,000
Ok Mkuu pambana! Sababu ni rafik zangu wengi walisoma hii kozi na kwa sasa alimia 90 wapo kwenye financial institutions hasa CRDB na Finca.
Yap hasa CRDB wanawachukua sana
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,940
Top