Natafuta kazi au sehemu ya kujitolea kufanya kazi ya Excavator Operator

kingmb94

Member
Mar 20, 2017
52
125
Natanguliza shukrani za dhati kwenu wakuu. Naitwa Robert ninatafuta kazi au sehemu yoyote ya kujitolea kufanya kazi kama Excavator Operator toka nimemaliza hii Kozi (VETA) nimehangaika sana kutafuta kazi but nilichogundua kazi nyingi sasa ni hadi mtu akushike mkono kifupi (Connection).

Nipo tayari kufanya kazi kokote pale Tanzania, Kwa yoyote atakae penda kunisaidia kupata kazi au connection nitashukuru Mungu awabariki. Kwa alie tayar kwa kunisaidia Namba yangu ni 0656515038.

images%20(13).jpg
 

cmp

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
3,835
2,000
Natanguliza shukrani za dhati kwenu wakuu. Naitwa Robert nina tafuta kazi au sehemu yoyote ya kujitolea kufanya kazi kama Excavator Operator toka nime maliza hii kozi (VETA) nimeangaika sana kutafuta kazi but nilicho gundua kazi nyingi sasa ni adi mtu akushike mkono kifupi (Connection)
Nipo tayar kufanya kazi kokote pale Tanzania, Kwa yoyote atakae penda kunisaidia kupata kazi au connection nitashukuru mungu awabaliki.kwa alie tayar kwa kunisaidia Namb yang ni 065655038 View attachment 1620042
Namba ya simu uliyoweka tarakimu hazijatimia mkuu.
 

kayaman

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
4,221
2,000
Ndugu kama uko dar nenda twiga cement kuna machine nyingi sana kama hizo na aina tofauti, kama unazo sifa nenda hadi pale kiwandani asbh utakuta watu getini wanasubiria kazi, simaanishi lazima utapata ila kazi zipo ukifika eneo husika utajiongeza, pia kule kwa waturuki markez wanaojenga reli kazi za kuoparate machine zinapatikana, kifupi hizo kazi zipo ila kuwezi kuzipata mtaani lazima uwe mtu wa kutembelea sehemu husika
 

BADRU274

Member
Oct 25, 2014
17
45
Natanguliza shukrani za dhati kwenu wakuu. Naitwa Robert ninatafuta kazi au sehemu yoyote ya kujitolea kufanya kazi kama Excavator Operator toka nimemaliza hii Kozi (VETA) nimehangaika sana kutafuta kazi but nilichogundua kazi nyingi sasa ni hadi mtu akushike mkono kifupi (Connection).

Nipo tayari kufanya kazi kokote pale Tanzania, Kwa yoyote atakae penda kunisaidia kupata kazi au connection nitashukuru Mungu awabariki. Kwa alie tayar kwa kunisaidia Namba yangu ni 0656515038.

View attachment 1620042
Una leseni? kama unayo nichek whatsapp 0656548919
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom