Natafuta kazi au kibarua chochote kile, nina Diploma ya Kilimo

size 96

Member
Aug 31, 2019
95
150
Mimi ni kijana mwanye kiu ya kujikwamua kiuchumi natafuta kazi elimu yangu ni Diploma ya kilimo kwa ujumla yani General Agricultural nimeshaweka thread umu JmiiForums.

Naombeni msaada kazi yoyote halali ata nnje ya taaluma yangu nipo tayari kuifanya kwa weledi wa hali ya juu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom