Natafuta Kampuni inayokopesha viwanja na kulipa kwa kukatwa kwenye mshahara

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
6,134
2,000
Nahitaji kiwanja maeneo ya KIBAHA au CHANIKA ila sina hela cash hivyo kama kuna kampuni inayokopesha viwanja na kulipa kidogo kidogo kwa kukatwa kwenye mshahara wangu nipo tayari.

-Kiwanja kiwe na sqm 600 au zaidi.
-Bei isizidi milioni 3.
-Muda wa makato ni miaka mingapi?
-viwe vimepimwa itakua vizuri zaidi.
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
4,750
2,000
kidadari,
Tuna safari ndefu sana TZ ya viwanda na uchumi wa kati,yaani mfanyakazi wa TZ anashindwa kupata 3m cash ili anunue kiwanja? Nazungumzia mfanyakazi ambaye analipwa mshahara kwa mwezi.
 

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
6,134
2,000
Tuna safari ndefu sana TZ ya viwanda na uchumi wa kati,yaani mfanyakazi wa TZ anashindwa kupata 3m cash ili anunue kiwanja? Nazungumzia mfanyakazi ambaye analipwa mshahara kwa mwezi.
Asante kwa mchango wako boss!
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Apr 21, 2018
1,898
2,000
Njoo nikupe ila advance ni 50% then inayobaki unalipa ndani ya miezi sita. Ukishindwa nakurudishia hela yako ila nitakata 30% ya usumbufu
 
Top Bottom