natafuta kampuni au kikundi cha sanaa ili niwatungie film,documentary,tamthilia na tv program


M

mastemind

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
M

mastemind

Member
Joined Dec 3, 2013
52 0 0
napenda kufanya kazi na kampuni au kundi la watu wanahisika na mambo ya video production,mimi ni mtunzi na muandishi wa script contact makeharder800@gmail.com
 
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2,788
Likes
916
Points
280
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
2,788 916 280
shusha hadithi kidogo kwanza hapa ili tuone uwezo wako!
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,518
Likes
2,085
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,518 2,085 280
Mie nataka umtungie mwanangu aged 6 yrs mwimbo wenye maadili ya kitoto .
Weka dau hapa
 
Msamiati

Msamiati

R I P
Joined
Mar 6, 2011
Messages
1,076
Likes
43
Points
0
Msamiati

Msamiati

R I P
Joined Mar 6, 2011
1,076 43 0
Unaomba kazi confidently bila kutaja cv yako hata kidogo? sasa una muimpress vipi mtu akufikirie? toa kabackground kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630