Natafuta house girl

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,690
2,000
Wadau kama mada inavosomeka hapo juu, nahitaji msichana wa kazi popote pale, nina familia ya mke na mtoto mmoja, nipo Dar. Popote alipo hata km ni mkoani nitatuma nauli, mazingira ya kazi ni mazuri na ya upendo wa Ki-Mungu.
# yangu ni 0714010511.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,878
2,000
Kuna dada humu anatafuta hiyo kazi.. hebu pekua vizuri.. jukwaa hili hili
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,049
2,000
Sawa bwana
Bado natafuta jamani sijampata anaenifaa, I need her to be party of my family, wale waliopo mikoani ndio safi zaidi
mi mwenyewe nipo mkoani
tatizo ni mke wako

embu kwanza nikuulize utamlipa shingapi ukimpata?????
uwenda nikakutafutia mtu
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,049
2,000
Nitamlipa 40-50, huduma zote kwangu, nipigie kwa number hiyo tuongee, au text
wewe unamtaka wa umri gani???
eka kila kitu hapo bana ili nikikupigia unanielekeza kwako....watotowapo tatizo hamui wa wazi

40_50 ndo mchezo gani sema kama 40 au 50 sasa hataueleweki

muwe wa wazi ili wadada wajue maana hiyoo ni kazi kama kazi zingine
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,484
2,000
Utamgharamia Kila Kitu?....Kama Vipi?
Boss Gan Unakuwa Mvivu Kujielezea
Part of your family? Ndo yaleyale Ya Kutosana Mishahara!..maana Utamfanya Kama Part of your family, wakati yeye yuko kikazi!
Kwa Huo Mshahara Wako!..Bado Sana...
Ukizingatia Haujaainisha Kumgharamia Kwa Kila Kitu Kivipi?
-Bata Na Starehe Za Hapa Na Pale
-Matibabu
-chakula
-Mavazi
-Vipodozi Na Vifaa vya Usafi Mwili
-Safari Kuona Ndugu Na Marafiki
-Kulala Na Kuamka
-Rikizo
Pia Kuna Mahausgel Wako Na Ndoa Na Family Zao!..Nao Unawahitaji?
Kuwa Muwazi Basi...Weka Na Mipaka Yako Ya Kazi
Mambo Ya Kuwekwa Uyaya Kwa Kamshahara Hako!!...Utayapata Ya Uganda Ndugu!!
Ahsante Jigo
 

tuwe wakweli

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
224
195
Nami niunge mkono kuwa alete sifa za mtu anayemhitaji,ila pia naomba nikushauri kama una mcha Mungu kuwa hako kamshahara ni kadogo jamani,futa mfumo wa kuwatumikisha wenzenu miaka nenda rud hawafanikiw kisa mshahara mdogo,at least laki 1 utanpm nikutafutie
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,049
2,000
Wadau kama mada inavosomeka hapo juu, nahitaji msichana wa kazi popote pale, nina familia ya mke na mtoto mmoja, nipo Dar. Popote alipo hata km ni mkoani nitatuma nauli, mazingira ya kazi ni mazuri na ya upendo wa Ki-Mungu.
# yangu ni 0714010511.
huyo mke kafariki lini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom