Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

Mar 10, 2021
18
45
Habari za muda huu wanajamvi Naitwa Christopher Haule natokea Morogoro kwa sasa Nipo Dar nimemaliza Diploma ya Clinical medicine (Utabibu) Mkoani Ruvuma mwaka 2020 natafuta hospitali yoyote ya kujitolea bila malipo yoyote kwa ajili ya kupata uzoefu zaidi
Ndani ya Dar es Salaam au Morogoro kwa yeyote mwenye Connection naomba mnisaidie kwa hilo.

Nawatakia mapambano mema.

Contact: 0622974013

Email: christopherhaule88@gmail.com
 

Riz king

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
245
500
Habari za muda huu wanajamvi Naitwa Christopher Haule natokea Morogoro kwa sasa Nipo Dar nimemaliza Diploma ya Clinical medicine (Utabibu) Mkoani Ruvuma mwaka 2020 natafuta hospitali yoyote ya kujitolea bila malipo yoyote kwa ajili ya kupata uzoefu zaidi
Ndani ya Dar es Salaam au Morogoro kwa yeyote mwenye Connection naomba mnisaidie kwa hilo.

Nawatakia mapambano mema.

Contact: 0622974013

Email: christopherhaule88@gmail.com
Ndugu unacheti? Maana usije ukawa mganga feki baada ya kupata ma sup huko ulikotoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom